Ayyuka-2

Ayyuka

Ayyuka

ikon 7(5)

Manufar Sabis

A raye-raye, da sauri da inganci na magance duk wata matsala da abokin ciniki ya ambata yana ba abokin ciniki damar jin gamsuwa mafi girma.

ikon 7 (1)

Sabis na garanti

An ba mu bokan don ingancin samfurin mu.Don haka, za mu iya ba da garantin aikin samfur ta hanyar samar da ingantacciyar takardar shaidar samfurin mu wanda abokin ciniki ya yi oda.A lokacin aikin samarwa, muna bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa ko ka'idodin aikin Sinawa waɗanda aka gabatar a cikin kwangilar.Idan kowace matsala mai inganci ta faru lokacin da abokin ciniki yayi aiki da shi yadda yakamata a cikin karewa, JMA zata samar da maye gurbin ba tare da wani sharadi ba.

ikon 7 (3)

Jagoran Majalisa

Idan kuna buƙatar taimakonmu game da taron ko kashi-kashi, jin daɗin tuntuɓar mu ta tarho, fax ko imel.Za mu taimake ku warware kowace matsala a cikin sa'o'i 24 ta hanyar yin hira ta kan layi ko jagorar bidiyo.

ikon 7 (4)

Tsarin Sabis

Muna aiwatar da tsarin kula da ingancin ingancin ISO9001 sosai.Mun kafa tsarin bin diddigin ingantacciyar ingantacciyar hanya, wacce za a iya gano kowace matsala don gano dalilin cikin lokaci.Bugu da ƙari, ƙirƙira da yawa hanyoyin sabis na tallace-tallace da matakan tabbatar da mafi saurin amsa ga sassan da suka dace don magance matsalolin cikin lokaci.

Pre-sale Service

>>Za mu shirya mai siyar da ya fi dacewa don bin shawarwarin kasuwanci masu alaƙa da abokan ciniki daga ƙasashe ko yankuna daban-daban.
>>Ta kowane buƙatun abokin ciniki, za mu samar da kasida, samfuran extrusions na aluminum da samfurin launi tare da abokin ciniki don tabbatar da abin da samfurin da za a sarrafa yake buƙata.Ana iya daidaita launi na musamman da kyau a cikin kwanaki 3 zuwa 5 bayan mun karɓi swatch launi daga abokan ciniki.
>>Tattaunawar kan layi yana sa abokan ciniki samun dama gare mu, suna taimakawa wajen share shakkar sassan fasaha masu alaƙa.
>>Bayan mun karɓi zane ko samfuri, sashen fasaharmu da ke da alaƙa zai duba yuwuwar samarwa kuma ya ƙididdige farashin ƙira.Bugu da ƙari, za mu iya ba da shawarar mafi kyawun shirin bisa ga amfani mai amfani, don haka rage farashin ga abokan ciniki.
>>An sanye mu da ƙungiyar ƙwararrun ƙirar zane, don haka ana iya samar da ƙirar ƙira ta musamman tare da abokin ciniki a cikin kwanaki 1 zuwa 2.
>>Da zarar abokin ciniki ya tabbatar da sharuɗɗan da ke da alaƙa da zance, mai siyar da mu zai shirya don sanya hannu kan kwangilar kasuwanci tare da abokin ciniki.

Gwajin taro

>>Ga kowane nau'in ƙirar ƙira na musamman, za mu yi bayanin martabar 300mm aluminum extrusion profile a matsayin samfurin, wanda ake amfani da shi don tabbatar da girman da al'amurran taron ta abokin ciniki.
>>Bayan karɓar ra'ayoyin game da bambance-bambance masu girma dabam yayin taro, za mu iya ɗan shirya ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai don samar da sabon mold.
>>Tare da sau biyu tabbatar mold, za mu iya aiwatar da aluminum profiles a tsari samar.

Bayan-sayar Sabis

>>Za mu nuna abubuwan da za a yi da waɗanda ba za a yi ba game da sufuri, ajiya, amfani da kulawa.
>>Mun yarda da ra'ayin masu amfani.Bugu da kari, sashen sabis na abokin ciniki zai yi bincike kan gamsuwar abokin ciniki ta wayar tarho ko takardar tambayoyi.
>>Amsa da sauri yana nuna kulawar mu sosai ga duk wata matsala bayan siyarwa.
>>Za mu taimaka muku da gaske don magance matsalolin cikin ɗan gajeren lokaci.Na gode da hakurin ku.


Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu