babban_banner

Labarai

A matsayin ƙarfe mai haske, abun ciki na aluminum a cikin ɓawon burodi na duniya yana matsayi na uku bayan oxygen da silicon. Saboda aluminum da aluminum alloys suna da halaye na ƙananan ƙima, ƙarfin ƙarfi, juriya na lalata, kyakkyawar wutar lantarki da yanayin zafi, aiki mai sauƙi, malleable da weldable, sake sake yin amfani da su da sauransu, suna da nau'i mai yawa na aikace-aikace kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen ci gaban zamantakewa.
A cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaba da inganta rayuwar jama'a, kiwon lafiya da sauran manyan masana'antu na kiwon lafiya sun bunkasa sannu a hankali, kuma akwai ƙarin bukatu na gine-ginen likita. Bukatar gine-ginen likitanci da masana'antun kulawa na tsofaffi suna fadadawa, kuma aikace-aikacen bayanan martaba na aluminum yana karuwa sosai. Gine-ginen likitanci na zamani suna ba da kulawa sosai ga kulawar ɗan adam, kare muhalli na kore da kyawawan kayan ado. Lokacin tsarawa da zayyana gine-ginen likitanci, sun fi mai da hankali kan samar da yanayi mai annashuwa da jin daɗi ga mutane. A lokaci guda, Ba da ƙarin kulawa ga muhalli, dorewa da samun dama.
Aikace-aikacen bayanan martaba na aluminum a cikin gine-ginen likita ya zama ruwan dare a cikin ginin ƙofofin facade, tagogi da bangon labule. Ga wasu gine-ginen likitanci na musamman, musamman ga gine-ginen likitancin cututtuka, abubuwan da ake buƙata don ƙofofi, tagogi da bangon labule sun fi girma, ciki har da amma ba'a iyakance ga rashin ruwa ba, iska mai iska, juriya na iska, sautin murya da sauran alamun aiki. Gabaɗaya, bayanan martaba na aluminum masu ƙarfi, ƙwanƙwasa mai ɗaukar hoto mai inganci da kayan haɓaka kayan aikin kayan aiki masu inganci na iya dacewa da buƙatun aikin, Ƙofofin da windows na tsarin iska mai kyau a kasuwa na iya toshe PM2.5 da wasu abubuwa masu cutarwa da kyau a cikin iska, kuma suna iya samar da iska mai kyau don ɗakin.
A cikin sarkar masana'antar kayan aikin likitanci ta aluminum, masana'antar masana'antar masana'anta ta masana'antar kayan aikin likitancin aluminium galibi masana'antar aluminum ce, yayin da aikace-aikacen da ke ƙasa a cikin masana'antar kayan aikin likitancin aluminum sun haɗa da cibiyoyin kiwon lafiya, masu amfani da mutum ɗaya, da sauransu. Kayan Aluminum don na'urorin likitanci na iya mafi kyawun tabbatar da kyau, aiki da kuma amfani da samfuran likita.


Lokacin aikawa: Juni-30-2022

Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu