babban_banner

Labarai

A halin yanzu, ana tsammanin buƙatar matsa lamba na macro na duniya don yin rauni.Dangane da bambancin manufofin a gida da waje, ana sa ran cewa aluminium na Shanghai zai ci gaba da kasancewa mai ƙarfi fiye da Lun aluminum.Dangane da mahimmanci, tsammanin ci gaba da wadata ya karu, kuma karuwar buƙatu na gefe ya raunana.A ranar litinin, kayayyakin da aka samu na aluminium sun yi laushi idan aka kwatanta da ranar alhamis da ta gabata, kuma hannun jarin aluminium ya kai tan 2,300 idan aka kwatanta da ranar alhamis da ta gabata.An rage yawan isar da ingots na aluminum da sandunan aluminum idan aka kwatanta da makon da ya gabata.Dangane da farashi, karuwar asarar cikin gida da kamfanoni ke yi ba zai shafi samar da karuwar tsammanin yanzu ba, kuma za a mai da hankali kan ci gaban zuba jari da sake dawo da samar da kayayyaki a Guangxi;A ƙasashen waje, damuwa na samar da iskar gas na Turai yana ƙarfafawa, yana iya tayar da farashin wutar lantarki, yana barazana ga tsire-tsire na aluminum don ƙara rage yawan samarwa.

Don taƙaitawa, ma'anar ma'amala yana ƙarƙashin matsin lamba kuma buƙatun yana da rauni, farashin aluminium na cikin gida da na waje har yanzu yana raguwa, amma farashi da ƙarancin ƙima na ƙasashen waje suna buƙatar yin taka tsantsan.Bugu da kari, mun damu da ko saurin raguwar kayayyaki zai sa gwamnatin tarayya ta kara kudin ruwa a watan Yuli kasa da yadda ake tsammani.

1


Lokacin aikawa: Jul-07-2022

Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu