Game da US-2

Bayanin Kamfanin

Bayanin Kamfanin

Guangxi Ruiqifeng New Material Co., Ltd. wani kamfani ne wanda ke da shekaru 20 na gwaninta a cikin extrusion na aluminum, yana samar da mafita na sarrafa aluminum guda ɗaya ga abokan ciniki na duniya.

Ma'aikatar tana cikin Pingguo, Guangxi, wanda ke da wadatar albarkatun aluminium. Muna da dogon lokaci kusa da haɗin gwiwa tare daCALCO, kuma yana da cikakkiyar sarkar masana'antar aluminium, yana rufe bincike da haɓaka gami da haɓakar gami da haɓakawa, ƙirar sandar aluminum, ƙirar ƙirar ƙira, extrusion bayanin martaba, jiyya na ƙasa da aiki mai zurfi, da sauran kayayyaki. Ana amfani da samfuran a cikin masana'antu daban-daban kamar bayanan martaba na aluminium na gine-gine, dumbin zafi na aluminum, makamashin kore, kera motoci, na'urorin lantarki da sauransu. Ƙarfin samar da mu na shekara zai iya kaiwa ton 100,000.

Kamfanin yana ɗaukar daidaitaccen tsarin gudanarwa da kimantawa, kuma ya gabatar da shi cikin nasaraISO9001tsarin gudanarwa mai inganci,ISO14001tsarin kula da muhalli da ingancin samfurin China CQM. A halin yanzu, mun sami fiye da 30 na kasa hažžožin, kuma mu kayayyakin ne a cikin manyan matsayi a cikin kasa da kasa kasuwa.

Mu ne kasuwa-daidaitacce da kuma la'akari "100% tsohon masana'antu m, 100% abokin ciniki gamsuwa" a matsayin mu burin, mu kayayyakin da ake fitarwa zuwa 50 kasashe da yankuna ciki har da.Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Afirka, Gabas ta Tsakiya, da kudu maso gabashin Asiya.

Mu samar da makoma mai dorewa da haske tare!

xv

Bayanin bita

1

1. Narkar da & Yin Bita

Daban-daban dalla-dalla na aluminiumbillets an yi su da babban tsafta na ingot aluminium

2-Cibiyar masana'anta

2. Cibiyar Masana'antu Mold

Injiniyoyin ƙirar mu a shirye suke don haɓaka mafi kyawun farashi kuma mafi kyawun ƙira don samfur ɗinku, ta amfani da mutuwar da aka yi ta al'ada.

3

3. Extruding Workshop

20 aluminum extrusion samar Lines

4

4. Aluminum Brushed Workshop

1 brusing samar Lines.

5

5. Anodizing Workshop

2 anodizing da electrophoresis samar da Lines

6

6. Aikin Rufe Wutar Lantarki

Layin samar da wutar lantarki 2 da aka shigo da su daga Swiss Stand, Rufin foda ɗaya a tsaye da layin rufin foda ɗaya a kwance

7

7. PVDF Coating Workshop

Layin samar da fentin fluorocarbon 1 da aka shigo da shi daga Horizontal Japan

8

8. Aikin Bita na Hatsi

3 Katako mai kalar zafi canja wurin samar da

9

9.CNC Deep Processing Center

4 CNC zurfin sarrafa kayan aiki

10

10. Cibiyar Kula da inganci

An sanya masu kula da inganci guda 10 don bincika cancantar samfuran kowane tsarin samarwa

11

11. Shiryawa

Za a iya cika cikakkun bayanai na tattarawa bisa ga buƙatun abokan ciniki.

12

12. Logistic SupplyChain

ƙwararrun ma'aikata za su iya loda kayan cikin tsari a dandalin ɗagawa ta atomatik.


Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu